Abokan ciniki na Kia waɗanda ke cikin na farko da suka fara samun dukkan wutar lantarki ta EV6 crossover yanzu za su iya sabunta motocin su don cin gajiyar caji cikin sauri a lokacin sanyi. Baturi pre-conditioning, riga misali a kan EV6 AM23, sabon EV6 GT da duk-sabon Niro EV, yanzu ana miƙa a matsayin wani zaɓi a kan EV6 AM22 kewayon, taimaka don kauce wa jinkirin cajin gudun da zai iya shafar baturi lantarki motocin (BEVs) idan yanayin zafi yayi sanyi sosai.
A ƙarƙashin ingantattun yanayi, EV6 yana yin caji daga 10% zuwa 80% a cikin mintuna 18 kawai, godiya ga fasahar caji mai saurin sauri ta 800V wanda keɓaɓɓiyar Platform Modular Modular Electric (E-GMP) ke aiki. Koyaya, a centigrade biyar, wannan cajin na iya ɗaukar kusan mintuna 35 don EV6 AM22 wanda ba a sanye da riga-kafi ba - haɓakawa yana ba da damar baturi da sauri ya isa yanayin zafinsa don ingantaccen lokacin caji na 50%.
Haɓakawa kuma tana shafar sat nav, ingantaccen ci gaba kamar yadda pre-conditioning ta atomatik yayi zafi da baturin EV6 lokacin da aka zaɓi caja mai sauri a matsayin wurin da ake nufi, zafin baturin yana ƙasa da digiri 21. Yanayin cajin shine 24% ko mafi girma. Pre-conditioning yana kashe ta atomatik lokacin da baturin ya kai mafi kyawun zafinsa. Abokan ciniki zasu iya jin daɗin ingantaccen aikin caji.
Alexandre Papapetropoulos, Daraktan Samfura da Farashi a Kia Turai, ya ce:
"EV6 ya lashe lambobin yabo da yawa don cajin sa mai sauri, ainihin kewayon sa har zuwa 528 km (WLTP), fa'idarsa da fasahohin sa na ci gaba. Muna nufin ci gaba da inganta samfuranmu, kuma tare da ingantaccen yanayin batir, abokan ciniki na EV6 na iya amfana daga ko da sauri caji a cikin sanyi, wanda ke da amfani musamman tare da yanayin sanyi, lokacin da ba za a iya amfani da shi a cikin sabon yanayin sanyi ba. recharging da ƙarin lokacin jin daɗin tafiya Wannan yunƙurin yana jaddada sadaukarwar mu don haɓaka ƙwarewar mallakar duk abokan ciniki.
Abokan ciniki na EV6 AM22 da ke son daidaita abin hawansu da sabuwar fasahar sanyaya batir ana ƙarfafa su tuntuɓar dillalin su na Kia, inda kwararrun masu fasaha za su sabunta software na abin hawa. Sabuntawa yana ɗaukar kusan awa 1. Gabatar da kwandishan baturi daidai yake akan duk samfuran EV6 AM23.
Lokacin aikawa: Oktoba-27-2022
